✧ Bayani
Ƙungiyar kula da bawul ɗin aminci na iya sarrafa sauyawar SSV kuma ta samar da tushen wutar lantarki na SSV. Kwamitin kula da bawul ɗin aminci ya ƙunshi hardware da firmware kuma yana iya biyan buƙatun fasaha da aka amince. Dangane da halayen yanayi na gida, duk samfuran da kamfaninmu ke bayarwa sun dace da yanayin wurin, ci gaba da aiki da aiki. Dukkanin girman jiki da raka'o'in ma'auni an ayyana su daidai da buƙatun Tsarin Raka'a na Ƙasashen Duniya, kuma ana iya bayyana su a cikin raka'o'in Imperial na al'ada. Ya kamata a canza raka'o'in ma'aunin da ba a bayyana su ba zuwa ainihin ma'auni mafi kusa.
✧ Bayani
Tsarin sarrafa ESD yana sarrafa kan rijiyar ta hanyar sarrafa SSV kuma yana da ayyuka masu zuwa:
1) Girman tankin mai an tsara shi da kyau, kuma tankin mai yana sanye da kayan haɗi masu mahimmanci kamar masu kama wuta, matakin matakin ruwa, bawul ɗin magudanar ruwa, da masu tacewa.
2) An sanye da tsarin tare da famfo na hannu da famfo na pneumatic don samar da matsa lamba na SSV.
3) Madaidaicin madaidaicin madaidaicin SSV yana sanye da ma'aunin matsa lamba don nuna yanayin sarrafawa daidai.
4) Madaidaicin madaidaicin SSV yana sanye take da bawul ɗin aminci don hana wuce gona da iri da kuma tabbatar da amintaccen aiki na tsarin.
5) Ƙwararren famfo na famfo yana sanye da bawul na hanya ɗaya don mafi kyawun kare famfo na hydraulic da kuma tsawaita rayuwar famfo na hydraulic.
6) Kayan aikin tsarin yana cikin mai tarawa don samar da matsa lamba ga tsarin.
7) Tashar tashar tsotsa ta famfo tana sanye da tacewa don tabbatar da cewa matsakaici a cikin tsarin yana da tsabta.
8) Shigar da famfo na hydraulic yana sanye take da bawul ɗin ƙwallon ƙwallon keɓe don sauƙaƙe warewa da kula da famfo na hydraulic.
9) Akwai aikin rufewar SSV na gida; lokacin da yanayi mai haɗari ya faru, maɓallin kashewa a kan panel yana kashe.